Maombi

Lyrics:

Unapoomba nitaje jina 

Omba Mungu anikumbuke 

Ni mnyonge mimi sina uwezo 

Kwa maombi ntapata huru 


Unapoomba omba kwa imani 

Maombi atayasikia 

Unapoomba uwe mnyenyekevu 

Maombi atayajibu 


Kulala kwetu kuamka kwetu 

Kuishi kwetu ni neema 

Tumaini letu ni kwako Bwana 

Abudu ungama shukuru kwa dua zetu 

Tumaini letu ni kwako Bwana 


Unapoomba omba kwa imani 

Maombi atayasikia 

Unapoomba uwe mnyenyekevu 

Maombi atayajibu 


Mungu ajibu maombi maombi maombi 

Mungu ajibu maombi maombi 

Maombi ya watu wake 

Uliza amani pokea shukuru 

kulingana na ahadi zake ombi lako litajibiwa 

Uliza amani pokea shukuru 

kulingana na ahadi zake ombi lako litajibiwa 


Unapoomba omba kwa imani 

Maombi atayasikia 

Unapoomba uwe mnyenyekevu 

Maombi atayajibu