Nitaingia Lango Lake

Lyrics:

Wakati nitajikuta, mbinguni kwa baba,
Nitajua ya ulimwengu nimeshayaacha,
Halleluya nitasifu, kufika mbinguni,
Hossana nitaingia kwa shangwe

Nitaingia lango lake na sifa moyoni,
Nitaingia kwa shangwe kuu,
Nitasema ni siku njema bwana ameifanya,
Nitafurahi kufika mbinguni

Nchi nzuri nchi safi, kwa baba yangu,
Kuna amani kuna furaha, uko ni kusifu,
Tutakaa na mungu wetu, nchi ya amani,
Hossana nitaingia kwa shangwe,

Nitaingia lango lake na sifa moyoni,
Nitaingia kwa shangwe kuu,
Nitasema ni siku njema bwana ameifanya,
Nitafurahi kufika mbinguni

Nitawaona watakatifu, manabii wote
Hata mitume nchi hiyo, nitawaona,
Tutakula meza moja, nchi ya amani,
Hossana nitaingia kwa shangwe

Nitaingia lango lake na sifa moyoni,
Nitaingia kwa shangwe kuu,
Nitasema ni siku njema bwana ameifanya,
Nitafurahi kufika mbinguni

Source: Nitaingia Lango Lake Lyrics - Sarah Wangui