Dundaa

Lyrics:

To the left to the right 

Oh my God me ago praise you today 

To the left to the right oh Lord ah 


This is how I feel everyday 

When You smile at me everyday 

Mungu wangu naomba uniguze buddy 

Coz without you am no-nobody 


Umeniosha kwa damu niko msafi sana 

Mimi ni wako ah sitabishana 

Kwa maisha yangu Baba wewe ndiwe Hosanna 

Mi nakupenda sana 

Vile nakupa sifa wanashituka 

Leo naimba raga kesho rumba 


Prucer nipe dundaa niwape dundaa 

Kanisa inakatika Baba umeshuka eeh eeh 

To the left to the right 

Oh my God me ago praise you today 

To the left to the right oh Lord ah 


Mi naomba unipende every night and day 

Ili niambie niambie hawa wasee 

unipende every night and day 

Nipeleke gospel every way 

Sitaogopa nikianguka unanibeba 

Kwa mashida unanijenga 

Ju ya mwamba umenijenga 

Kuna vile umenichukua-chukua ukanikumbatia nasikia rahaa (x2)


This is how I feel everyday 

When You smile at me everyday 

Mungu wangu naomba uniguze buddy 


Prucer nipe dundaa niwape dundaa 

Kanisa inakatika Baba umeshuka eeh eeh